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	WK
	KIPI
NDI
	MADA KUU
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	SHUGHULI ZA UFUNZAJI
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	NYENZO
	TATHMINI
	MAONI

	1
	1
	
Ushairi
	Uchambuzi wa Mashairi
- Misemo
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kueleza maana ya misemo kama kipengele cha mtindo
· Kutambua misemo katika mashairi
· [bookmark: _GoBack]Kueleza umuhimu wa misemo
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kueleza maana ya misemo katika ushairi
· Kutambua misemo katika diwani teule
· Kutafiti mtandaoni umuhimu wa misemo
	Kwa nini mtunzi hutumia misemo?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Diwani teule
· Vifaa vya kidijitali
	Kutambua misemo - Kueleza umuhimu - Kutafiti mtandaoni
	

	
	2
	Ushairi
	Uchambuzi wa Mashairi
- Nahau
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kueleza maana ya nahau kama kipengele cha mtindo
· Kutambua nahau katika mashairi
· Kueleza umuhimu wa nahau
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kueleza maana ya nahau katika ushairi
· Kutambua nahau katika mashairi
· Kutafiti mtandaoni umuhimu wa nahau
	Nahau zina nafasi gani katika shairi?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Diwani teule
· Vifaa vya kidijitali
	Kutambua nahau - Kueleza umuhimu - Kutafiti mtandaoni
	

	
	3
	Ushairi
	Uchambuzi wa Mashairi
· Chuku Uchambuzi wa Mashairi
· Uchambuzi wa Mtindo
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kueleza maana ya chuku
· Kutambua chuku katika mashairi
· Kueleza umuhimu wa chuku
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kueleza maana ya chuku
· Kutambua chuku katika diwani teule
· Kutafiti mtandaoni umuhimu wa chuku
	Chuku inatumiwa vipi katika ushairi?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Diwani teule
· Vifaa vya kidijitali
· Matini ya mwalimu
	Kutambua chuku - Kueleza umuhimu - Kutafiti mtandaoni
	

	
	4
	Ushairi
	Uchambuzi wa Mashairi
- Tathmini ya Mtindo
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kutathmini matumizi ya vipengele vya mtindo
· Kufurahia matumizi
· Kuthamini nafasi ya mtindo
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kutathmini matumizi ya misemo, nahau na chuku
· Kujadili umuhimu wa vipengele
· Kuwawasilishia wenzake tathmini yake
	Mtindo una umuhimu gani katika ushairi?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Diwani teule
· Matini ya mwalimu
	Kutathmini matumizi - Kujadili umuhimu - Kuwasilisha tathmini
	

	
	5
	Bunilizi na
	Uchambuzi
	Kufika mwisho wa funzo
	Mwanafunzi aelekezwe:
	Hadithi fupi
	Fasihi ya
	Kutambua
	




	
	
	Kazi za Kihalisia
	wa Hadithi Fupi - Maudhui, Dhamira
	mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kueleza maana ya maudhui na dhamira
· Kutambua maudhui na dhamira
· Kuchambua maudhui na dhamira
	· Kueleza maana ya maudhui na dhamira
· Kutambua maudhui na dhamira kwa kusoma hadithi fupi
· Kuchambua maudhui na dhamira
	huzungumzia nini?
	Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Hadithi fupi teule
· Matini ya mwalimu
	maudhui - Kuchambua - Kujadili na wenzake
	

	2
	1
	Bunilizi na Kazi za Kihalisia
	Uchambuzi wa Hadithi Fupi - Wahusika
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kutambua wahusika katika hadithi fupi
· Kuchambua wahusika
· Kujadili umuhimu wa wahusika
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kutambua wahusika kwa kusoma hadithi fupi
· Kuchambua wahusika
· Kuwawasilishia wenzake uchambuzi wake
	Wahusika wana umuhimu gani?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Hadithi fupi teule
· Chati za wahusika
	Kutambua wahusika - Kuchambua - Kuwasilisha uchambuzi
	

	
	2
	Bunilizi na Kazi za Kihalisia
	Uchambuzi wa Hadithi Fupi - Usawiri
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kujadili usawiri wa wahusika
· Kueleza uhusiano kati ya wahusika
· Kuchangamkia uchambuzi
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kujadili usawiri wa wahusika
· Kueleza uhusiano kati ya wahusika
· Kuwawasilishia wenzake uchambuzi wake
	Wahusika wanahusiana je?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Hadithi fupi teule
· Matini ya mwalimu
	Kujadili usawiri - Kueleza uhusiano - Kuwasilisha uchambuzi
	

	
	3
	Bunilizi na Kazi za Kihalisia
	Uchambuzi wa Hadithi Fupi - Uhalisia Uchambuzi wa Hadithi Fupi - Tathmini
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kujadili uhalisia wa wahusika
· Kulinganisha na jamii yake
· Kuchanganua umuhimu wa wahusika
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kujadili uhalisia wa wahusika
· Kulinganisha na jamii yake
· Kuchanganua umuhimu wa wahusika
	Wahusika wanaakisiaje jamii?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Hadithi fupi teule
· Matini ya mwalimu
	Kujadili uhalisia - Kulinganisha
-
Kuchanganu a umuhimu
	

	
	4
	9
Fasihi Simulizi
	Uchanganuzi wa Ushairi - Maghani
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kueleza maana ya maghani ya kawaida
· Kutambua aina za maghani
· Kujadili umuhimu wa
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kueleza maana ya maghani ya kawaida
· Kusakura mtandaoni kuhusu aina za maghani
· Kuwasilisha matokeo ya utafiti wake
	Maghani ya kawaida ni nini?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
- Vifaa vya kidijitali
	Kueleza maana - Kutambua aina - Kuwasilisha matokeo
	



	
	5
	Fasihi Simulizi
	Uchanganuzi wa Ushairi - Majigambo
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kueleza maana ya majigambo
· Kueleza sifa za majigambo
· Kujadili umuhimu wa majigambo
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kueleza maana ya majigambo
· Kusakura mtandaoni sifa za majigambo
· Kushirikiana na wenzake kujadili umuhimu
	Majigambo yana umuhimu gani?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Vifaa vya kidijitali
· Matini ya mwalimu
	Kueleza maana - Kujadili sifa
- Kushiriki kikamilifu
	

	3
	1
	Fasihi Simulizi
	Uchanganuzi wa Ushairi - Pembezi
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kueleza maana ya pembezi
· Kueleza sifa za pembezi
· Kujadili umuhimu wa pembezi
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kueleza maana ya pembezi
· Kusakura mtandaoni sifa za pembezi
· Kushirikiana na wenzake kujadili umuhimu
	Pembezi hutofautiana na majigambo vipi?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Vifaa vya kidijitali
· Matini ya mwalimu
	Kueleza maana - Kujadili sifa
- Kushiriki kikamilifu
	

	
	2
	Fasihi Simulizi
	Uchanganuzi wa Ushairi - Tondozi
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kueleza maana ya tondozi
· Kueleza sifa za tondozi
· Kujadili umuhimu wa tondozi
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kueleza maana ya tondozi
· Kusakura mtandaoni sifa za tondozi
· Kushirikiana na wenzake kujadili umuhimu
	Tondozi ina sifa gani?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Vifaa vya kidijitali
· Matini ya mwalimu
	Kueleza maana - Kujadili sifa
- Kushiriki kikamilifu
	

	
	3
	Fasihi Simulizi Ushairi
	Uchanganuzi wa Ushairi - Utafiti Uchambuzi wa Mashairi
- Uhuru wa Kishairi
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kutafiti kuhusu maghani katika jamii
· Kuwasilisha ripoti ya utafiti
· Kufurahia maghani katika jamii
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kutafiti kuhusu maghani katika jamii yake
· Kuwawasilishia wenzake majigambo, pembezi au tondozi
· Kuandika ripoti ya utafiti wake
	Maghani zinatumika vipi katika jamii?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Vifaa vya kidijitali
· Potifolio
· Diwani teule
· Matini ya mwalimu
	Kutafiti - Kuwasilisha ripoti - Kufurahia maghani
	




	
	4
	Ushairi
	Uchambuzi wa Mashairi
- Inkisari, Mazida
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kueleza maana ya inkisari na mazida
· Kutambua inkisari na mazida
· Kujadili umuhimu wake
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kueleza maana ya inkisari na mazida
· Kutambua matumizi yake katika mashairi
· Kutafiti mtandaoni umuhimu wake
	Inkisari na mazida ni nini?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Diwani teule
· Vifaa vya kidijitali
	Kueleza maana - Kutambua matumizi - Kutafiti mtandaoni
	

	
	5
	Ushairi
	Uchambuzi wa Mashairi
- Tabdila, Kuboronga
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kueleza maana ya tabdila na kuboronga sarufi
· Kutambua matumizi yake
· Kujadili umuhimu wake
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kueleza maana ya tabdila na kuboronga sarufi
· Kutambua matumizi yake katika mashairi
· Kujadili na wenzake umuhimu wake
	Tabdila na kuboronga sarufi ni nini?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Diwani teule
· Matini ya mwalimu
	Kueleza maana - Kutambua matumizi - Kujadili umuhimu
	

	4
	1
	Ushairi
	Uchambuzi wa Mashairi
- Lahaja, Utohozi
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kueleza maana ya lahaja na utohozi
· Kutambua matumizi yake
· Kujadili umuhimu wake
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kueleza maana ya lahaja na utohozi
· Kutambua matumizi yake katika mashairi
· Kujadili na wenzake umuhimu wake
	Lahaja na utohozi humsaidiaje mtunzi?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Diwani teule
· Matini ya mwalimu
	Kueleza maana - Kutambua matumizi - Kujadili umuhimu
	

	
	2
	Ushairi
	Uchambuzi wa Mashairi
- Lugha ya Kale
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kueleza maana ya lugha ya kale
· Kutambua matumizi yake
· Kujadili umuhimu wake
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kueleza maana ya lugha ya kale
· Kutambua matumizi yake katika mashairi
· Kutafiti mtandaoni umuhimu wake
	Lugha ya kale ina umuhimu gani?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Diwani teule
· Vifaa vya kidijitali
	Kueleza maana - Kutambua matumizi - Kutafiti mtandaoni
	

	
	3
	Ushairi Bunilizi na Kazi za Kihalisia
	Uchambuzi wa Mashairi
- Uchambuzi wa Uhuru Uchambuzi
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
- Kuchambua mashairi kwa kuzingatia uhuru wa kishairi
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kuchambua mashairi mbalimbali
· Kuonyesha matumizi ya vipengele
	Uhuru wa kishairi una nafasi gani?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
	Kuchambua mashairi - Kuwasilisha uchambuzi - Kutathmini
	




	
	
	
	wa Hadithi Fupi - Mandhari
	· Kuwasilisha uchambuzi wake
· Kufurahia matumizi
	- Kuwawasilishia wenzake tathmini yake
	
	· Diwani teule
· Matini ya mwalimu
· Hadithi fupi teule
	matumizi
	

	
	4
	Bunilizi na Kazi za Kihalisia
	Uchambuzi wa Hadithi Fupi - Muundo
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kujadili maana ya muundo
· Kutambua vipengele vya muundo
· Kuchambua muundo
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kujadili maana ya muundo
· Kufanya utafiti kuhusu vipengele vya muundo
· Kuchambua muundo katika hadithi fupi teule
	Muundo unavyojenga hadithi fupi vipi?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Hadithi fupi teule
· Vifaa vya kidijitali
	Kujadili maana - Kutambua vipengele - Kuchambua muundo
	

	
	5
	Bunilizi na Kazi za Kihalisia
	Uchambuzi wa Hadithi Fupi - Mtindo
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kujadili maana ya mtindo
· Kutambua vipengele vya mtindo
· Kuchambua mtindo
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kujadili maana ya mtindo
· Kufanya utafiti kuhusu vipengele vya mtindo
· Kuchambua mtindo katika hadithi fupi teule
	Mtindo una nafasi gani katika hadithi fupi?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Hadithi fupi teule
· Vifaa vya kidijitali
	Kujadili maana - Kutambua vipengele - Kuchambua mtindo
	

	5
	1
	Bunilizi na Kazi za Kihalisia
	Uchambuzi wa Hadithi Fupi - Umuhimu wa Vipengele
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kufafanua umuhimu wa mandhari, muundo na mtindo
· Kutathmini nafasi yao
· Kuonea fahari
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kufafanua umuhimu wa vipengele
· Kutathmini nafasi ya mandhari, muundo na mtindo
· Kujadili na wenzake
	Vipengele hivi vinahusianaj e?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Hadithi fupi teule
· Matini ya mwalimu
	Kufafanua umuhimu - Kutathmini nafasi - Kujadili na wenzake
	

	
	2
	Bunilizi na Kazi za Kihalisia
	Uchambuzi wa Hadithi Fupi - Uchambuzi wa Jumla
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kuchambua hadithi fupi kwa ujumla
· Kutathmini vipengele vyote
· Kuonea fahari
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kuchambua hadithi fupi kwa kuzingatia mandhari, muundo na mtindo
· Kujadili na wenzake
· Kutathmini nafasi ya vipengele
	Hadithi fupi hii ina sifa gani za kipekee?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Hadithi fupi teule
· Matini ya
	Kuchambua hadithi - Kutathmini vipengele - Kujadili na wenzake
	




	
	
	
	
	
	
	
	mwalimu
	
	

	
	3
	Bunilizi na Kazi za Kihalisia Fasihi Simulizi
	Uchambuzi wa Hadithi Fupi - Maigizo Utafiti - Maana
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kuigiza sehemu ya hadithi fupi
· Kuzingatia vipengele vyake
· Kufurahia hadithi fupi
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kuigiza sehemu ya hadithi fupi teule
· Kushirikiana na wenzake
· Kutathmini maigizo ya wenzake
	Hadithi fupi inaweza kuigizwaje?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Hadithi fupi teule
· Vifaa vya maigizo
· Vifaa vya kidijitali
· Vitabu vya maktaba
	Kuigiza sehemu - Kushirikiana
- Kutathmini maigizo
	

	
	4
	10
Fasihi Simulizi
	Utafiti - Aina za Utafiti
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kupambanua aina za utafiti
· Kulinganisha utafiti wa maktabani na nyanjani
· Kuthamini aina za utafiti
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kupambanua aina za utafiti
· Kulinganisha na kulinganua utafiti wa maktabani na nyanjani
· Kujadili tofauti zao
	Utafiti wa maktabani na nyanjani hutofautianaj e?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Vifaa vya kidijitali
· Matini ya mwalimu
	Kupambanua aina - Kulinganisha
- Kujadili tofauti
	

	
	5
	Fasihi Simulizi
	Utafiti - Utafiti wa Maktabani
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kufanya utafiti wa maktabani
· Kukusanya data
· Kuandika maelezo mafupi
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kufanya utafiti wa maktabani kuhusu utanzu mahsusi
· Kukusanya data kutoka vitabu na mtandao
· Kuandika maelezo mafupi
	Utafiti wa maktabani unafanyikaje
?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Vitabu vya maktaba
· Vifaa vya kidijitali
	Kufanya utafiti - Kukusanya data - Kuandika maelezo
	

	6
	1
	Fasihi Simulizi
	Utafiti - Uwasilishaji
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kuwasilisha matokeo ya utafiti
· Kuhifadhi utafiti wake
· Kuthamini utafiti
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kuwawasilishia wenzake matokeo ya utafiti
· Kuhifadhi utafiti wake kwenye potifolio
· Kutathmini mawasilisho ya wenzake
	Matokeo ya utafiti yanawasilish waje?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Potifolio
· Matini ya mwalimu
	Kuwasilisha matokeo - Kuhifadhi utafiti - Kutathmini wenzake
	

	
	2
	Ushairi
	Utunzi wa
	Kufika mwisho wa funzo
	Mwanafunzi aelekezwe:
	Ni mambo
	Fasihi ya
	Kutambua
	



	
	
	
	Mashairi - Vipengele
	mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kutambua vipengele vya utunzi
· Kujadili vipengele vya utunzi
· Kuthamini vipengele
	· Kutafiti vipengele vya utunzi wa mashairi
· Kuwawasilishia wenzake matokeo
· Kujadili vipengele walivyotambua
	gani yanazingatiw a wakati wa kutunga?
	Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Diwani teule
· Vifaa vya kidijitali
	vipengele - Kuwasilisha matokeo - Kujadili vipengele
	

	
	3
	Ushairi
	Utunzi wa Mashairi - Hatua Utunzi wa Mashairi - Utunzi wa Ubeti
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kupambanua hatua za utunzi
· Kufuata hatua za utunzi
· Kuthamini hatua za utunzi
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kutazama video kuhusu vipengele vya utunzi
· Kujadili vipengele walivyotambua
· Kupambanua hatua za utunzi akishirikiana na wenzake
	Kwa nini ni muhimu kuzifuata hatua za utunzi?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Video za utunzi
· Matini ya mwalimu
· Karatasi za uandishi
	Kupambanua hatua - Kujadili vipengele - Kushiriki kikamilifu
	

	
	4
	Ushairi
	Utunzi wa Mashairi - Tathmini
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kutathmini mashairi yaliyotungwa
· Kurekebisha mashairi
· Kuhifadhi mashairi
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kuwawasilishia wenzake mashairi yaliyotungwa
· Kutathmini mashairi ya wenzake
· Kuhifadhi shairi alilotunga kwenye potifolio
	Shairi lako linaweza kuboreshwaj e?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Potifolio
· Matini ya mwalimu
	Kutathmini mashairi - Kurekebisha
- Kuhifadhi mashairi
	

	
	5
	Ushairi
	Utunzi wa Mashairi - Uwasilishaji
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kuwasilisha mashairi yaliyotungwa
· Kuchangamkia utunzi
· Kuthamini utunzi wa mashairi
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kukariri mashairi yaliyotungwa
· Kuwasilisha mashairi mbele ya darasa
· Kutathmini uwasilishaji wa wenzake
	Mashairi yanawasilish waje ipasavyo?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
· Vifaa vya kidijitali
· Matini ya mwalimu
	Kuwasilisha mashairi - Kukariri mashairi - Kutathmini wenzake
	

	7
	1
	Bunilizi na Kazi za Kihalisia
	Utunzi wa Bunilizi - Vipengele
	Kufika mwisho wa funzo mwanafunzi aweze: Mwisho wa funzo,
· Kutambua vipengele vya utunzi
· Kujadili vipengele vya
	Mwanafunzi aelekezwe:
· Kutambua vipengele vya utunzi wa bunilizi
· Kutafiti kuhusu vipengele vya utunzi
· Kuwawasilishia wenzake
	Ni vipengele gani vinazingatiw a?
	Fasihi ya Kiswahili Kitabu cha Mwanafunzi Gredi ya 10
- Vifaa vya
	Kutambua vipengele - Kutafiti - Kuwasilisha matokeo
	



	
	
	
	
	utunzi
- Kuthamini vipengele
	matokeo
	
	kidijitali
- Matini ya mwalimu
	
	

	
	2
	Bunilizi na
Kazi za Kihalisia
	Utunzi wa
Bunilizi - Hatua
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