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KISWAHILI KIDATO CHA TATU



MAAGIZO:
1. Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima
1. Kisha chagua insha moja nyingine kutoka kwa hizo tatu zilizobakia. 
1. Kila insha isipungue maneno 400
1. Kila insha ina alama 20
1. Karatasi hii ina kurasa 2. Matahiniwa ni lazima aangalie kama kurasa zote za karatasi hii zimepigwa chapa sawasawa na kuwa maswali yote yamo




















1.	SWALI LA LAZIMA.
	Visa vya dhuluma dhidi ya mtoto wa kike vimeongezeka sana nchini.Andika taarifa ya hali hii nchini.
2.	Uhifadhi wa mazingira una manufaa mengi kwa binadamu .Thibitisha.
3.	Kutangulia si kufika.
4.	Malizia kwa………tulifukumana huku nyuso zetu zikiwa na tabasamu la matumaini.
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