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KISWAHILI  





Karatasi ya 1






INSHA




Muda:  1 ¾ 
KIDATO CHA NNE

MTIHANI WA MWISHO WA MUHULA WA PILI

MAAGIZO:
a. Andika jina lako na nambari ya mtihani katika nafasi ulizoachiwa hapo juu.

b. Tia sahihi yako kisha uandike tarehe.

c. Andika insha mbili. Insha ya kwanza na ya lazima.

d. Kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo tatu zilizobakia.
e. Kila insha isipungue maneno 400.

f. Kila insha ina alama 20.

g. Kila insha lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili.
Kwa matumizi ya mtahini pekee
	SWALI
	UPEO
	ALAMA

	1
	20
	

	
	20
	

	
	40
	

	
	
	


1.Umetangazwa  kuwa  mwanafunzi  bora katika  mtihani  wa kitaifa. Mwalimu Mkuu wa shule ya upili ya Tujitahidi  amekualika  katika shule  hii  yake kuwahutubia  wanafunzi  kuhusu  kilichochangia ufanisi  wako. Toa  hotuba  yako.

2.Ufisadi umekuwa  tatizo sugu katika nchi  ya  Kenya. Jadili  kuhusu  madhara yake huku ukipendekeza njia za kuukabili.

3.Tunga kisa  kitakachodhirisha  maana  ya  methali: 
   Ukiona vyaelea vimeundwa.

4.Tunga  kisa  kitakachomalizika  kwa: . . .Hapo  ndipo  nilipotambua  kuwa ukitenda  wema umetendea nafsi yako.  
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