



# SHULE YA UPILI YA MARANDA

KITANGULIZI MWIGO 2022.

KIDATO CHA NNE

102/1

KISWAHILI (INSHA)

Karatasi ya 1

JUNI 2022 – Saa: 1¼

Jina : ..... Nambari ya Usajili: .....

Mkondo: ..... Sahihi ya mtahiniwa: ..... Tarehe: ...../06/2022.

## MAAGIZO

- Andika insha **mbili**. Insha ya **kwanza** ni ya **lazima**.
- Kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo tatu zilizobakia.
- Kila insha isipungue maneno **400**.
- Kila insha ina alama **20**.
- Kila insha lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili.
- Karatasi hii ina kurasa **8** zilizopigwa chapa.
- Watahiniwa ni lazima wahakikishe kwamba kurasa zote za karatasi hii zimepigwa chapa sawasawa na kuwa maswali yote yamo.
- Andika nambari kwa maswali uliyoyajibu kwenye jedwali ulilochorewa hapo chini.

SWALI	ALAMA

