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Maagizo
a) Andika jina lako na nambari yako ya mtihani katika nafasi ulizoachiwa hapo juu.
b) Tia sahihi yako kisha uandike tarehe ya mtihani katika nafasi ulizoachiwa hapo juu.
c) Andika insha mbili.  Insha ya kwanza ni ya lazima kisha chagua insha nyingine moja kati ya hizo tatu zilizobakia.
d) Kila insha isipungue maneno 400.
e) Kila insha ina alama 20.
f) Karatasi hii ina kurasa 2 zilizopigwa chapa.  
g) Watahiniwa ni lazima wahakikishe kwamba kurasa zote za karatasi hii zimepigwa chapa.
h) Kila insha lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili.


Matumizi ya Mtahini Pekee
	SWALI
	UPEO
	ALAMA

	1
	20
	

	
	20
	

	Jumla 
	40
	


MASWALI
1. Suala la umoja wa kitaifa wakati huu wa kampeni za uchaguzi limekuwa katika vinywa vya wananchi wengi.  Andika tahariri katika gazeti la MWANANCHI, kuhusu namna ya kustawisha umoja wa kitaifa.

2. Magonjwa mengi yanasababishwa na mitindo ya kisasa ya maisha. Jadili.

3. Andika insha inayoafiki methali; Asiyejua faida ya mwangaza aingie gizani.

4. Andika insha itakayomalizika kwa; ... nilipojitazama, nilijidharau kwa aibu niliyopata. Niliapa kutorudia kitendo hicho maishani mwangu.
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