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102/1 

KISWAHILI INSHA 

KARATASI YA KWANZA 

SEPTEMBA 2022 

MUDA:  SAA 1 ¾  

 

 

 

 

Hati ya Kuhitimu Kisomo cha Sekondari Kenya (K.C.S.E) 

 

 

 

102/3 

Insha ya Kiswahili 

Karatasi ya 1 

SAA 1 ¾  

MAAGIZO KWA MTAHINIWA: 

1) Andika jina lako, nambari ya mtihani na tarehe katika karatasi ya majibu. 

2) Karatasi hii ina maswali manne. 

3) Jibu maswali mawili pekee. Kila swali lina alama ishirini. 

4) Swali la kwanza ni la lazima. 

5) Chagua swali lingine lolote moja kutoka maswali matatu yaliyosalia. 

6) Majibu yote yaandikwe kwa Kiswahili katika kijiabu cha majibu ulichopewa. 

Sehemu hii imehifadhiwa kwa matumizi ya mtahini pekee: 

 

SWALI 1 2 3 4 JUMLA 

UPEO 20 20 20 20 40 

ALAMA      
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1. Ulisoma tangazo katika gazeti la Taifa Leo kuhusu nafasi ya kazi ya Uuguzi.  Umealikwa 

kwa mahojiano ya kazi hii baada ya kuomba nafasi.  Andika tawasifu- kazi yako 

utakayowasilisha. 

 

2. Serikali ni ya kulaumiwa kutokana na kuzorota kwa hali ya usalama nchini.  Jadili. 

 

3. Andika kisa kitakachodhihirisha ukweli wa methali:  Mjinga akierevuka, mwerevu huwa 

mashakani 

 

4. Andika Insha itakayoanza kwa maneno haya: 

 

Baada ya kusafiri mwendo wa kilomita mbili hivi, watu wawili waliokuwa wamefunika 

nyuso zao kwa barakoa na bunduki mikononi... 
 

©Tathmini ya Pamoja ya LANJET 

IDARA YA KISWAHILI 

Kila La Heri! 


