COMPETENCY BASED CURICULUM KUSIKILIZA, KUZUNGUMZA NA KUSOMA - GRADE 1 EXAMS TERM 1 2023
MASWALI
SEHEMU YA 1: KUSIKILIZA NA KUZUNGUMZA
Mwalimu atamuuliza mwanafunzi maswali yafuatayo, mwanafunzi ayajibu vilivyo
1. Hujambo?_________________
2. Habari?_________________
3. Shikamoo?_________________
4. Je wewe una umri wa miaka mingapi?
5. Wewe una miguu mingapi?
6. Je, mwalimu wa gredi ya kwanza anaitwaje?
SEHEMU YA 2: KUSOMA KWA SAUTI
Soma hadithi hii kwa sauti
Jina langu ni Katana. Nina umri wa miaka sita. Kaka yangu ni Juma, Rafiki yangu ni Lona. Sisi ni watoto wazuri. Tuko katika gredi ya kwanza.
MAJIBU
1. Sijambo
2. Mzuri
3. Marahaba
4.      
5. 2 / miwili
6.     

