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     MAAGIZO
1. Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima.
2. Kisha chagua insha moja nyingine kutoka kw ahizo tatu zilizobakia.
3. Kila insha isipungue maneno 400
4. Kila insha ina alama 20
5. Kila insha lazima iandikwe kwa lugha ya Kiswahili.






Maswali
1. Gavana wa Gatuzi la Kazimoto ameng’atuliwa madarakani baada ya kashifa ya ufisadi. Ungetaka kuwania kiti hicho cha ugavana. Andika tawasifu itakayosomwa katika mkutano wa kampeni mwezi ujao.

2. Matumizi ya mihadarati ni kikwazo kikuu cha maendeleo nchini. Jadili

3. Dua la kuku halimpati mwewe. Tunga kisa kinachothibitisha ukweli wa methali hii.

4. Andika insha inayoishia kwa maneno… Kicheko kikubwa cha ghafla kilianguka ubavuni mwa Sarima. Alishtuka na kumwona mumewe katwaliwa na furaha ya ajabu.
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