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creative
, TR MTTHANI WA KATT YA
CBC Asssssments MUHULA WA KWANZA 2023
KISWAHILI SEHEMU YA A

| Kusikiliza na Kuzungumza
2. Kusoma kwa sauti

Jina
Shule
Gredi
Jinsia

Mvulana Msichana

KWA MATUMIZT YA MTAHINI

Tumia vigezo na viwango vya kuthaminia vilivyopewa kwenye
Mwongozo wa mwalimui.

ZOEZL KIWANGO

| Kusikiliza na kuzungumza

2 Kusoma kwa sauti
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ZOEZI LA KWANZA: KUSIKILIZA NA KUZUNGUMZA
SEHEMU YA KWANZA

e Msdlimu mwanafunzi kwa kusema, “Hujombo”

e Muulize yuko gredi gani

a) Tqgja viFaa viwili vya darasani (mwanafunzi angjibu)
| 2.

2. Eleza matumizi ya vifaa ulivyotqja (mwanafunzi angjibu)

3. Eleza jinisi ya kuimarisha usafi kwenye darasa lako (mwanafunzi angjibu)
SEHEMU YA PTLT

) Msomee mwanafunzi kifungi kifuatacho mara mbili

i) Mjulishe mwanafunzi kuwa atgjibu maswali baada ya kusoma.

Siku ya Jumamosi, Maria alienda kutemebelea babu. Babu alimnunulia zawadi ya

mkoba. Maria alifurahi sana. (Mwalimu arudie)

« Kwa nini Maria dlifurahi sana? (mwanfunzi gjibu)

ZOEZT LA KUSOMA KWA SAUTL
Ukiwa tayari kuanza tathmini sema;

“Sasa haomba unisomee Kifungu hiki kwa sauti”

Macho yangu ni mawili. Nayo hunisaidia kuona. Mimi huyatunza sana. Pia hunawa
uso kila mara ninapoamka. Miguu yangu naipenda sana. Huniwezesha kutembea
shuleni. Mimi huvalia viatu ili nyayo zangu zisiharibiwe na mawe. Nitokapo msalani
mimi huosha mikono yangu kwa maji na sabuni. Mimi huoga kila siku. Afya yangu

ni nzuri sana.
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